Ayyuka da yawa na Foil Aluminum

Aluminum foil na ɗaya daga cikin abubuwan da aka fi amfani da su a cikin ɗakin dafa abinci.Ana iya amfani dashi don dafa abinci.Hakanan yana iya ba da amfani da yawa a rayuwa.Yana ɗaya daga cikin kayan aikin tsira marasa kima.

Toshe haske mai ƙarfi:Ana iya amfani da foil na aluminum don yin gilashin kankara don hana makantar dusar ƙanƙara.
1. ninka foil na aluminium a cikin tsiri 15 x 5 cm kuma ku manne shi a fuskar ku;
.
3. ninka sasanninta na foil ɗin ƙarfe don ƙarfafawa, sannan ku huda rami kuma a saka igiya.

Yi tsayayyen tsatsa:Kunsa yatsan da ya karye da zane;
1. sannan a ninka nau'i-nau'i masu yawa na foil na aluminum a cikin wani tsiri na ƙarfe, wanda tsawonsa ya ninka na yatsa sau biyu;
2. sai a sanya shi akan karyewar yatsa a ninka shi biyu;
3. ta wannan hanya, za a iya samar da splins a bangarorin biyu a kan yatsan da aka yanke;
4. haka kuma, yana da sauƙi don canza siffarsa kuma ana iya gyara shi a kan yatsan da ya karye a mafi kyawun kusurwa.

Aika siginar damuwa:Fuskar bangon aluminum yana da kyalkyali kuma yana iya nuna haske, yana sa ya dace sosai don amfani dashi azaman madubin sigina
1. yin murabba'in murabba'i ko farantin madauwari tare da rassan;
2. kunsa takardan foil na aluminum a kan firam ko farantin madauwari da aka yi da wannan reshen bishiyar, sannan a nuna hasken rana don aika sigina ga jirgin;
3. takarda takarda aluminum yana da mafi kyawun sakamako mai laushi;
4. Idan ba ku da lokacin da za ku riƙe shi a waje, kuna iya ɗaure foil na aluminum zuwa bishiyoyi da bushes a wuraren budewa.

Bar alama:Lokacin tafiya, idan kun ɓace da dare, za ku iya nannade takarda a kan ciyayi na gefen hanya.Idan za ku iya kunna shi, kuna iya samun hanyarku ta dawowa.

Yin mazurari, kwano da faranti:3003 Aluminum takarda takarda za a iya yin shi a cikin mazurari saboda yana da sauƙin tanƙwara da ninka;A lokaci guda kuma, ana iya yin ta a cikin kwanuka, faranti da sauran abubuwan amfani.Domin ana iya yin ta a kwano, ana kuma iya amfani da ita wajen dibar ruwan sama a cikin daji, a tafasa ruwan a tsaftace ruwan.

Mai hana ruwa da danshi:A cikin filin, ba tare da buhunan filastik ba, kayan lantarki suna da sauƙin lalacewa ta hanyar ruwa.A wannan lokacin, ana iya nannade kayan lantarki tare da foil na aluminum don hana ruwan sama.Ninka foil na aluminum sau da yawa, sa'an nan kuma danna shi sosai don rufewa.Lokacin da kuka kwana a waje, ƙasa ta jike da raɓa.Sanya wasu foil na aluminum tsakanin jakar barci da ƙasa zai iya taimakawa wajen hana danshi.Foil ɗin aluminium yana aiki azaman shamaki tsakanin jakar barci da ciyawa, yana sa ya bushe dare ɗaya.

Mai hana iska: Yi bango tare da foil na aluminum a kusa da wutan sansanin don taimakawa wajen hana wuta daga iska.Bugu da ƙari, foil na aluminum kuma zai iya nuna zafi da kuma dumi da dare.

Kamun kifi:Tsarin aluminum yana da haske sosai kuma yana haskakawa, don haka yana da sauƙi don jawo hankalin kifi.An raunata takardan foil na aluminium akan ƙugiya mai kamun kifin don jawo hankalin kifin da sifar koto, kuma yana da sauƙin kama kifi.

Bada haske:Menene idan kun yi amfani da kyandir don haskaka haske, amma hasken kyandir ya yi rauni sosai?Kuna iya amfani da foil na aluminum don sa kyandir ya haskaka.Yage guntun foil na aluminium kuma ninka shi.Sa'an nan kuma sanya kyandir a gaban foil na aluminum.Hasken kyandir zai fi girma da haske ta hanyar foil na aluminum.

Gyaran almakashi:Almakashi suna da sauƙin gogewa da foil na aluminum.Kawai ninka foil sau biyu ko uku a yanke shi da almakashi.Kuna iya sanya almakashi mai kaifi.

Shafa abinci da tukwane:Babu rigar tasa?Kada ku damu, sami ɗan foil na aluminum, sannan ku murƙushe shi, kuma kuna iya tsaftace tukunyar da kwanon.

Ragewa:Rufe foil na aluminum kamar takarda, sannan a yi amfani da tarkacen foil na aluminum don cire tsatsa a kan karfe, amma yana ɗaukar ɗan haƙuri don amfani da shi don cire tsatsa.


Lokacin aikawa: Juni-23-2022